4,926
edits
(Created page with "== ૪૬૯ - અંતર આત્માનો દીપક પ્રગટાવો == {| |+૪૬૯ - અંતર આત્માનો દીપક પ્રગટા...") |
No edit summary |
||
(3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
| | |અંતરાત્મામાં દીપક પ્રકટાવો, (૨) પ્યારા પ્રભુ ઈસુનો રુદિયે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 45: | Line 45: | ||
|ત્રીજે ઘોર જીતી પુનર્જીવન પામ્યો ! પ્રેમી પિતા તણો મનોરથ પૂર્ણ કરાયો. | |ત્રીજે ઘોર જીતી પુનર્જીવન પામ્યો ! પ્રેમી પિતા તણો મનોરથ પૂર્ણ કરાયો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+469 - Antar Aatmaano Deepak Pragataavo | |||
|- | |||
| | |||
|Bhajan (Raag : Lobhi aatmaane samajaavun) | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: M. N. Satyaveer. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aantaraatmaamaan deepak prakataavo, (2) pyaara Prabhu Isuno rudiye, | |||
|- | |||
| | |||
|Traata Isu Maseehane rudiye vasaavo, bhooli bhavaataveemaan shaane athadaao. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Moheejeev, jagane joi na lobhaasho, kshanani moj maate sukh nav khosho; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhooli bhulaavi bhola jeev kyaan bharamaasho? Maara Prabhu Isuthi aa bhavasaagar tarasho. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Paratham paap tyaagi pastaavik thaavun, maaphi kaaje Khristana raktamaan na haavun; | |||
|- | |||
| | |||
|Praani, santavaane suneena santaavun; maara Prabhu Isuni preeti parakhaavun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Maare kaaje, kantak taaj shir mukaayo, mratyu dand shetaan traata thambhe jadaayo; | |||
|- | |||
| | |||
|Treeje ghor jeeti punarjeevan paamyo ! Premi pita tano manorath poorn karaayo. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj469.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Mr.Imu Desai== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:469 Antaratma Ma Dipak Pragtavo_Imu Desai.mp3}}}} |