4,926
edits
(Created page with "== ૪૬૮ - સુવાર્તા == {| |+૪૬૮ - સુવાર્તા |- | |ગઝલ |- | |કર્તા: સુરેન્દ્ર આસ્થાવા...") |
No edit summary |
||
(6 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 54: | Line 54: | ||
|ઈસુની એ અજબ વાણી, સુવાર્તાથી ભરો સૃષ્ટિ. | |ઈસુની એ અજબ વાણી, સુવાર્તાથી ભરો સૃષ્ટિ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+468 - Suvaarta | |||
|- | |||
| | |||
|Gazal | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: Surendra Asthavadi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Suvaarta devani vaani, Isuna thambhamaan jaani, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuna premani lhaani, trashit aatmaatanun paani; | |||
|- | |||
| | |||
|Suvaarta maarganun bhaathun, patitanun traan e paakun, | |||
|- | |||
| | |||
|Amolun ratn e saachun, suvaarta svarganun naakun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Suvaarta bhavy aadesho, Prabhuno divya sandesho, | |||
|- | |||
| | |||
|Suvaarta taalashe dvesho ane sanhaarashe phalesho; | |||
|- | |||
| | |||
|Suvaarta satyani khaatari Prabhubhakto tani saakshi; | |||
|- | |||
| | |||
|Suvaarta mokshani khaatari ajaanya svargani saakshi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Suvaarta vishvani shaanti, suvaarta misht vishraanti, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevanamaan laavashe kraanti, suvaarta taalashe bhraanti; | |||
|- | |||
| | |||
|Suvaarta divya aatmaani krapaani premani vrashti, | |||
|- | |||
| | |||
|Isuni e ajab vaani, suvaartaathi bharo srashti. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj468.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune - Gazal== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:468 Suvarta Dev Ni Vani_Gazal.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : MalKauns - Sung By Mr.Samuel Macwan & Manna Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:468 Suvarta Dev Ni Vani Johnson Mama Malkauns Sung By Samuel Uncle & Manna.mp3}}}} |