4,926
edits
(Created page with "== ૪૬૪ - ફસલને માટે પ્રભુનો આભાર == {| |+૪૬૪ - ફસલને માટે પ્રભુનો આભાર |- |ટે...") |
|||
(3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 36: | Line 36: | ||
|ખેતરનાં સુંદર ફૂલ વૃક્ષો, એ છે કામો ઈશ્વરનાં. આપણી. | |ખેતરનાં સુંદર ફૂલ વૃક્ષો, એ છે કામો ઈશ્વરનાં. આપણી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+464 - Phasalane Maate Prabhuno Aabhaar | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Aapani chogamanaan shubh daano, aakaashethi aave chhe; | |||
|- | |||
| | |||
|Tethi paad Prabhuno maano, kaaran ke te preeti chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Khetarane taiyaar kareene vaaveeye bahu aashaae, | |||
|- | |||
| | |||
|Dev Prabhu te ugaade chhe, paani pan preme pa e.aapani. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Shiyaale sheetalata aape unaalaathi tapave chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Chomaasaamaan meh varasaavi, vaavetarane kheelave chhe. Aapani. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|A duniyaanaan saghalaan vaanaan, tejomay taara nabhana, | |||
|- | |||
| | |||
|Khetaranaan sundar phool vraksho, e chhe kaamo Ishvaranaan. Aapani. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj464.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:464 Apni Chogam Na Subh Dano_Manu Bhai.mp3}}}} |