1,568
edits
(Created page with "==૪૬ - પ્રભુનો વખાણવાનાં કારણો== {| |+૪૬ - પ્રભુનો વખાણવાનાં કારણો |- | |૮,૪ ...") |
|||
(17 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
==૪૬ - | ==૪૬ - પ્રભુને વખાણવાનાં કારણો== | ||
{| | {| | ||
|+૪૬ - | |+૪૬ - પ્રભુને વખાણવાનાં કારણો | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 31: | Line 31: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|મોટા બળમાં તે ફરે છે, અદ્ભુત કામો | |મોટા બળમાં તે ફરે છે, અદ્ભુત કામો તે કરે છે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 43: | Line 43: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|બીકનાં કારણ તે કપાવે, પાપથી | |બીકનાં કારણ તે કપાવે, પાપથી ઉદ્ધાર તે સ્થપાવે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 60: | Line 60: | ||
|સ્વર્ગી અન્નથી તે ધરાવે. હાલેલૂયા; | |સ્વર્ગી અન્નથી તે ધરાવે. હાલેલૂયા; | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+46 - Prabhune Vakhaanavaana Kaarno | |||
|- | |||
| | |||
|8,4 Swaro | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|At Hud Y Nos. or Southgate | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|J. V. S. Taylor. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Devane sarv lok vakhaano, Hallelujah!; | |||
|- | |||
| | |||
|Tena guno sarv jaano, Hallelujah!; | |||
|- | |||
| | |||
|Tene mahnasne sambhadiya, paapna maarthi temane vaarya, | |||
|- | |||
| | |||
|Doshna dandthi temne taarya. Hallelujah!; | |||
|- | |||
|2 | |||
|Baapni ghani seva karo, Hallelujah!; | |||
|- | |||
| | |||
|Tena baadthi sarv daro, Hallelujah!; | |||
|- | |||
| | |||
|Mota bahdma te phare che, adbhut kaamo te kare che, | |||
|- | |||
| | |||
|Aakhi srushti te ghare che. Hallelujah!; | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sanadhaa sutnu stavan gaao, Hallelujah!; | |||
|- | |||
| | |||
|Sarv tene sharane aavo, Hallelujah!; | |||
|- | |||
| | |||
|Beekna kaaran te kapaave, paapthi uddhaar te sthapave, | |||
|- | |||
| | |||
|Baapni sangat te apaave, Hallelujah!; | |||
|- | |||
|4 | |||
|Devno aatma sarv maago, Hallelujah!; | |||
|- | |||
| | |||
|Tenu kehvu karva laago, Hallelujah!; | |||
|- | |||
| | |||
|Shuddh vichaaro manma laave, satana kaamo te karaave, | |||
|- | |||
| | |||
|Swargi annathi te dharaave. Hallelujah!; | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj46.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Ar Hyd Y Nos== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Ar Hyd Y Nos + ++.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Ar Hyd Y Nos- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Ar Hyd Y Nos + God, That Madest Earth and Heaven_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] | |||
== Media - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Audio | |||
|url={{filepath:C. Vanveer - Taedo re Tamare Dhvar - Bhag 3 - 12 - Hallelujah.mp3}}}} | |||
https://youtu.be/9n5fX2ZuOx0&t=54m40s |