4,926
edits
(Created page with "== ૪૫૧ - દીક્ષા == {| |+૪૫૧ - દીક્ષા |- | |હરિગીત |- | |કર્તા: જે. એ. પરમાર |- | |- |૧ |દા...") |
|||
(3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 69: | Line 69: | ||
|તારા પવિત્ર રાજ્યની સેવા મહીં તું સ્થાપજે. | |તારા પવિત્ર રાજ્યની સેવા મહીં તું સ્થાપજે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+451 - Deeksha | |||
|- | |||
| | |||
|Harigeet | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: J. E. Parmar | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Daano anek prakaaranaan daata tathaapi ek chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Kaaryo anek prakaaranaan karta tathaapi ek chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Seva vividh tarehani Ishvar tathaapi ek chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Ek ja Prabhuni aatam, karta ne bharta e ja chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Judi judi mandali chhataan ek ja Prabhunun sang chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Ek Isu sarvano, hanmesh sarv sang chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Ek ja paaya upare mandir ek rachaay chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Sansthaapan arthe mandaleena suvyavastha thaay chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jene Prabhu tede aha ! Preete kari pasandagi, | |||
|- | |||
| | |||
|Jene Prabhu jode aha ! Seva maheen anmaanathi, | |||
|- | |||
| | |||
|Divya aa tedun suni seva vishe jodaay chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Vishvaasu eva sevakone dhanya, dhanya, dhanya chhe ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|He Khrist, taara daasani deekshaakriyaamaan avaaje, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne aaj taara daasani deekshaakriya deepaavaje, | |||
|- | |||
| | |||
|Taara manohar mukhano, prakash te par paadaje, | |||
|- | |||
| | |||
|Taara pavitra raajyani seva maheen tun sthaapaje. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj451.JPG|500px]] | |||
==Media - Hari Geet Chand== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:451 Dano Anek Prakar Na_Hari Geet.mp3}}}} |