4,926
edits
(Created page with "== ૪૫૦ - પાળકની દીક્ષા == {| |+૪૫૦ - પાળકની દીક્ષા |- | |કર્તા : જેમ્સ મંટગમરી,...") |
No edit summary |
||
(8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 8: | Line 8: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|અનુ. : કા. મા. રત્નગ્રાહી | |અનુ. : [[Kahanji_Madhavji_Ratnagrahi| કા. મા. રત્નગ્રાહી]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 54: | Line 54: | ||
|અમો ને તેઓ સૌ સાથે, રહીએ ઈસુની સંગાથે. | |અમો ને તેઓ સૌ સાથે, રહીએ ઈસુની સંગાથે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+450 - Paalakani deeksha | |||
|- | |||
| | |||
|Karta : James Montgomarry, 1771-1854, 8 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : [[Kahanji_Madhavji_Ratnagrahi| K. M. Ratnagrahi]] | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|He Prabhu, aatma de tun khaas, deeksha je paamyo taaro daas; | |||
|- | |||
| | |||
|De sudaano ne saara gun, tun pe'raavaje nyaayaabhooshan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tuj paase sheekhi shikhaade, saune tuj satya pamaade; | |||
|- | |||
| | |||
|Sandha paalako tuj paase jyotio jeva prakashe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Deje tun buddhino prakash, dhairy, namrata ne vishvaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Raakhi taara lokane ure raakhe preeti sahu upare. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Na dhairy teo to haare, choki raakhi saune chaare; | |||
|- | |||
| | |||
|Aapi chaaro bhoolo taale, ghetaan ne halavaanane paale. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Teoni seva poori thaay, aashaamaan sandhun mooki jaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Amo ne teo sau saathe, raheeye Isuni sangaathe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj450.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Mainzer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Mainzer +.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Holley== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Holley ++++.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Duke Street_Sung By Mr.Samuel Macwan == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:450.mp3}}}} |