4,926
edits
(Created page with "== ૪૩૮ - લગ્નપ્રસંગે પ્રભુને વિનવણી == {| |+૪૩૮ - લગ્નપ્રસંગે પ્રભુને વિ...") |
|||
(3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 54: | Line 54: | ||
|થશે ઘણાં સુખિયારાં; પ્રભુ, વહેલા પધારો. | |થશે ઘણાં સુખિયારાં; પ્રભુ, વહેલા પધારો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+438 - Lagnaprasange Prabhune Vinavani | |||
|- | |||
| | |||
|(Shubh din aaditavaar aanandakaar ghano chhe - e raag) | |||
|- | |||
| | |||
|Karta : R. P. Christy | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prabhu, maare aangane vahela padhaaro, aayushyamaan aa avasar saaro, | |||
|- | |||
| | |||
|Dekhaadyo lagnano dahaado; Prabhu, vahela padhaaro. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Mandap shobhe vividh range, sagaan sahodar aavyaan umange, | |||
|- | |||
| | |||
|Aavo tame satasange; Prabhu, vahela padhaaro. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aap vina sahu vyarth ja jaashe, lagnanun dhyey te nahi sachavaashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Diladaan ati kachavaashe; Prabhu, vahela padhaaro. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aap thaki sahu saarthak thaashe, lagnanun dhyeye sachavaashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Diladaan ati harakhaashe; Prabhu, vahela padhaaro. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Aashish do danpateene saara, sange raho sadaay, supyaara; | |||
|- | |||
| | |||
|Thashe ghanaan sukhiyaaraan; Prabhu, vahela padhaaro. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj438.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:438 Prabhu Mare Angne Vahela Padharo_Johmson Mama.mp3}}}} |