4,926
edits
(Created page with "== ૪૩૩ - લગ્નવિધિ પ્રસંગ માટે == {| |+૪૩૩ - લગ્નવિધિ પ્રસંગ માટે |- | |રાગ : ભ...") |
|||
(6 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 72: | Line 72: | ||
|રહે જીવનભર શુદ્ધ પ્રેમ મહીં. | |રહે જીવનભર શુદ્ધ પ્રેમ મહીં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+433 - Lagnavidhi Prasang Maate | |||
|- | |||
| | |||
|Raag : Bhimpalaas. Tritaal (Bhajanasangrah 219 Pramaane) | |||
|- | |||
| | |||
|Karta : M. V. Mekvan | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Shubh lagn tano din aaj aha ! | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, de tuj aashish daan maha. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Prabhu ! Divya meethi tuj sangat de, | |||
|- | |||
| | |||
|Am antaramaan bahu harsh vadhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aheen aaj thashe shubh lagnavidhi, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj prem thaki bhar, premanidhi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Prabhu, danpati aa shubh lagn thaki, | |||
|- | |||
| | |||
|Banashe have ek ja ang naki. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tuj aashish de, dadh aiky rahe, | |||
|- | |||
| | |||
|Nit jeevanamaan bahu prem vahe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Prabhu ! Ten jyam prem amaap keedho, | |||
|- | |||
| | |||
|Nij mandali kaaran praan deedho ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Tyam danpati aa aadarsh lahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Rahe jeevanabhar shuddh prem maheen. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj433.JPG|500px]] | |||
==Media - As Like 219 .No.Of Song== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:433 Shubh Lagn Tano Din Aaj Maha_( 219 ).mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Bhimpalasi== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:433 Shubh Lagn Tano Din Aaj Aha_Johnson Mama.mp3}}}} |