4,926
edits
(Created page with "== ૪૨૬ - પ્રભુ સર્વ સફળતાનું મૂળ == {| |+૪૨૬ - પ્રભુ સર્વ સફળતાનું મૂળ |- |૧ |...") |
No edit summary |
||
(2 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
Line 34: | Line 34: | ||
|જેનો ભાથો તેથી ભરેલો ધન્ય ખરે તે જન બળવાન. | |જેનો ભાથો તેથી ભરેલો ધન્ય ખરે તે જન બળવાન. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+426 - Prabhu Sarv Saphalataanun Mool | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jo Ishvar ghar na baandhe to mithya shram le ghar karanaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Jo prabhu purane rakshe nahi to vyarth ja jaage chokeedaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ve'lun oothavun, modun soovun, dukhe khaavun e sau vyarth, | |||
|- | |||
| | |||
|Kaan ke prabhu nij va'laano jo oonghe topan saare arth. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Juo, prabhauye aapyun kevun baalakaroopi dhan moolavaan ! | |||
|- | |||
| | |||
|Nishve baalo maabaaponaan tenun motun chhe pratidaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Yuvaasthaana sau putro, baanaavaleena baan samaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Jeno bhaatho tethi bharelo dhanya khare te jan balavaan. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj426.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Manu Bhai Rathod == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:426 Jo Iswar Ghar Na Bandhe to_Manu Bhai.mp3}}}} |