4,926
edits
(Created page with "== ૪૨૨ - દુષ્ટને ધાક અને શુદ્ધને શાંતિ == {| |+૪૨૨ - દુષ્ટને ધાક અને શુદ્ધ...") |
(→Media) |
||
(3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 50: | Line 50: | ||
|તેથી જશે શુદ્ધનું કામ સરી, પાપી થશે શુદ્ધ વિશ્વાસ કરી. | |તેથી જશે શુદ્ધનું કામ સરી, પાપી થશે શુદ્ધ વિશ્વાસ કરી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+422 - Dushtane Dhaak Ane Shuddhane Shaanti | |||
|- | |||
| | |||
|Harshadhvaja Vratt | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: J. V. S. Tailor | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Veeti badha vishvano vel gayo, ne nyaay chukaavano kaal thayo; | |||
|- | |||
| | |||
|Biraajata aasane bhoop, aha ! Oobhi badha dootani phoj maha. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ranashing gaaji ghano shor kare, mrat sarv sune phari jeev dhare; | |||
|- | |||
| | |||
|Tatkaal oothe badha, ghor taji, pratyaksh thashe navaan ang saji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Raaja dhari dand to nyaay kare, lekhe lakhyun hoy te haath dhare; | |||
|- | |||
| | |||
|Mooke na te eke maandel bina, chooke na ko naam chukaav vina. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Sau kaary ne shabd bolel badha, manamaan karya gupt vichaar kada; | |||
|- | |||
| | |||
|Je lekhamaan sarv maadel hashe, tena thaki nyaay chukaav thashe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Traata tana thambhathi traan male, Isu thaki shuddhane shaant vale; | |||
|- | |||
| | |||
|Tethi jashe shuddhanun kaam sari, paapi thashe shuddh vishvaas kari. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj422.JPG|500px]] | |||
==Media - Harsh Dwaja== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:422 Viti Badha Viswa No Vel Gayo_Harsh Dwaja.mp3}}}} |