4,926
edits
(Created page with "== ૪૨૦ - ઈસુને હાથ સલામત == {| |+૪૨૦ - ઈસુને હાથ સલામત |- | |૭, ૬ સ્વરો |- | |"Safe in the arms ...") |
|||
(5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 22: | Line 22: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|ઈસુને હાથ | |ઈસુને હાથ સલામત, તેના રાંક ઉરે શાંત, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 69: | Line 69: | ||
|મુજથી સુવર્ણ કિનારે, જોવાય પોહ ફાટે તે. | |મુજથી સુવર્ણ કિનારે, જોવાય પોહ ફાટે તે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+420 - Isune Haath Salaamat | |||
|- | |||
| | |||
|7, 6 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Safe in the arms of Jesus" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 57 | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: Fenny J. Crosby, 1820-1915 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : W. W. Brown | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isune haath alaamat, tena raank ure shaant, | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaan tena premani chhaanye hun paamun misht vishraant; | |||
|- | |||
| | |||
|Sun ! Dootano soor pan e chhe prakashit saagarathi, | |||
|- | |||
| | |||
|Mahimaana kshetr parathi mujane sanbhalaay vaani. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isune haath salaamat, tena raank ure shaant; | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaan tena premani chhaanye hun paamun misht vishraant. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isune haath salaamat, kshayakar chintaathi mukt, | |||
|- | |||
| | |||
|Jag jokhamathi salaama, tyaan nahi kaleshathi yukt; | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevabhedak shokathi chhooto, muj shak, bhayathi chhete, | |||
|- | |||
| | |||
|Pareeksha maatr thodi, ne aansu thodaan v he. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Isu, muj vahaalo aasharo, muj leedhe mooo te, | |||
|- | |||
| | |||
|Achal khadak par sada, adag muj vishvaas rahe; | |||
|- | |||
| | |||
|Hyaan dheerajathi hun rahun, jyaan lagi raat veete, | |||
|- | |||
| | |||
|Mujathi suvarn kinaare, jovaay poh phaate te. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj420.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Safe in the arms of JESUS - Sung By Lerryson Wilson== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:420.mp3}}}} |