4,926
edits
(Created page with "== ૪૧૬ - નદી પાસે એકઠા થઈએ == {| |+૪૧૬ - નદી પાસે એકઠા થઈએ |- | |"Shall we gather at the river" |- | |Tune...") |
|||
(5 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 53: | Line 53: | ||
|સંતને મોત જુદા ન પાડે, કૃપાનાં તે ગીતો ગાય. | |સંતને મોત જુદા ન પાડે, કૃપાનાં તે ગીતો ગાય. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+416 - Nadi Paase Ekatha Thaeeye | |||
|- | |||
| | |||
|"Shall we gather at the river" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 68 | |||
|- | |||
| | |||
|8, 6 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Nadi paase ektha thaeeye je par chaale devana daas; | |||
|- | |||
| | |||
|Tenun nirmal jal sadaae, vahe chhe devaasan paas. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Ha, aapanaathi bhela thavaay, sundar, sundar, nadi paas malaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Santo kero thaay sahavaas, nadi vahe devaasan paas. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Nadeena kinaara paase, jal jyaan rooperi dekhaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Devanun bhajan karava maate, aapan chaaleeye sadaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tyaan jaeeye te pahelaan aapane, tajeeye badhaan paapi kaaj; | |||
|- | |||
| | |||
|Premi dev chhutakaaro daeene, aapashe poshaak tatha taaj. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Sundar nadeena prakashe, Khristani pade pratimaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Santane mot juda na paade, krapaanaan te geeto gaay. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj416.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Hanson Place== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Hanson Place + Shall We Gather At The River.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Hanson Place - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:416 Nadi Pase Ekhta Thaye_Cassette.mp3}}}} |