4,927
edits
(Created page with "== ૪૧૩ - સ્વર્ગી આનંદ == {| |+૪૧૩ - સ્વર્ગી આનંદ |- | |૭, ૭, ૬, સ્વરો ને ટેક |- | |“Here w...") |
No edit summary |
||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 65: | Line 65: | ||
|પ્રભુની સેવા માંય. | |પ્રભુની સેવા માંય. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+413 - Svargi Anand | |||
|- | |||
| | |||
|7, 7, 6, Svaro Ne Tek | |||
|- | |||
| | |||
|“Here we suffer grief and pain” | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : James Glassgo | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Kevo thashe anand, anand, anand, anand; | |||
|- | |||
| | |||
|Kevo hashe anand, tyaan aavelun koi na jaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Hyaan to shok, dukh thaay chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Mitro aavi jaay chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashamaan em na thaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jeo kare Khrist par het, | |||
|- | |||
| | |||
|Teo tena lok samet | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashanaan geeto gaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Kevaan sukhi hoeeshun, | |||
|- | |||
| | |||
|Aapane taaranaar joeeshun, | |||
|- | |||
| | |||
|Te vaibhave dekhaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Stuti karataan jaeeshun, | |||
|- | |||
| | |||
|Sada sukhi thaeeshun | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuni seva maanya. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj413.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Joyful ( Rejoicing )== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:JOYFUL + Here we suffer Grief and Pain_.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : JOYFUL- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:JOYFUL + Here we suffer Grief and Pain_Guj_Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Joyful ( Rejoicing ) - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:413 Kevo Thase Aanand_Cassette.mp3}}}} |