4,926
edits
(Created page with "== ૪૦૯ - અખંડાનંદ == {| |+૪૦૯ - અખંડાનંદ |- | |માલકોષ |- | |કર્તા: જે. એ. પરમાર. |- |ટે...") |
|||
(4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 56: | Line 56: | ||
|પડદાની પેલી બાજુ થશે ઐક્ય સુખદ ભેત સદા. અહો. | |પડદાની પેલી બાજુ થશે ઐક્ય સુખદ ભેત સદા. અહો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+409 - Akhandaanand | |||
|- | |||
| | |||
|Maalakosh | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: J. A. Parmaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Ahonsh swarg maahi sukh che, na dukhkada ! | |||
|- | |||
| | |||
|Parm pavitr prabhu mitr che khachir sada. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jena aadi purvjo aaraam le, pavitr bani ! | |||
|- | |||
| | |||
|Vase sukhadhaam jyaa vishraam ne viraam sada. Aho. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jena mrutajan priy maat hyaa kalayaant kare ! | |||
|- | |||
| | |||
|Looche ashru aankhamathi pratidin prabhuputr sada. Aho. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Badha shuddh bhakt shuddh bhaavathi subhakti kare ! | |||
|- | |||
| | |||
|Amangad murti aadi vastuthi virodh sada. Aho. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shaaririk bhraanti aadi vedanaathi mukt rahe ! | |||
|- | |||
| | |||
|Avinashi ang jena rahe che shwet sada. Aho. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Badha urapatr ghunghat maatr tyaathi door thashe ! | |||
|- | |||
| | |||
|Padadaani peli baaju thashe aiky sukhad bhet sada. Aho. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj409.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Desh== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:409 Ahonish Swarg Mahi Sukh Che_Manu Bhai_.mp3}}}} |