4,926
edits
(Created page with "== ૪૦૮ - સ્વદેશ આકાશ == {| |+૪૦૮ - સ્વદેશ આકાશ |- | |૬, ૪, ૬, ૪,૬, ૬, ૬, ૪ સ્વરો |- | |"I’m bu...") |
No edit summary |
||
(10 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 87: | Line 87: | ||
|ભોગવીશ હું સુખનો હાલ, સ્વદેશ આકાશ; | |ભોગવીશ હું સુખનો હાલ, સ્વદેશ આકાશ; | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+408 - Swadesh Aakaash | |||
|- | |||
| | |||
|6, 4, 6, 4,6, 6, 6, 4 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"I’m but a stranger here" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: Bethony or Antor Christi | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Thomas R. Taylor., 1836 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : Robert Mantagamari | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Hyaa hoon pardeshi chu, swadesh aakaash; | |||
|- | |||
| | |||
|Raanano rahevaasi chu, swadesh aakaash; | |||
|- | |||
| | |||
|Chaarogam dukhne dar, | |||
|- | |||
| | |||
|Ghere che dharmi nar, | |||
|- | |||
| | |||
|Aaakaashama baapnu ghar, swadesh aakaash. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tofaanani chintaa shi ? Swadesh aakaash; | |||
|- | |||
| | |||
|Toonk aa musaafari, swadesh aakaash; | |||
|- | |||
| | |||
|Pavanano kadavo maar, | |||
|- | |||
| | |||
|Te vethi thodi vaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Jaish hoon pele paar, swadesh aakaash. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tyaa maara taarnaar paas, swadesh aakaash; | |||
|- | |||
| | |||
|Aanande karish vaas, swadesh aakaash; | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa saara sukhi che, | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa maara mukhi che, | |||
|- | |||
| | |||
|Na koi dukhi che, swadesh aakaash. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Haalama dukhe bhaare thaay, swadesh aakaash; | |||
|- | |||
| | |||
|Pan hoon na bolish kaai, swadesh aakaash; | |||
|- | |||
| | |||
|Anaadi baapnu baad | |||
|- | |||
| | |||
|Baapne gher sarvkaad | |||
|- | |||
| | |||
|Bhogavish hoon sukhno haal, swadesh aakaash; | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj408.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Bethany ( mason )== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Bethany ( mason ).mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : St. Edmund (Sullivan)== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:St. Edmund (Sullivan) +.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Oak - Sung By Mr.Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:408.mp3}}}} |