532
edits
(Created page with "== ૪૦૦ - હોડી હંકારો == {| |+૪૦૦ - હોડી હંકારો |- | |કર્તા: ગેર્શોમ એસ. દાસ |- | |- |૧...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 70: | Line 70: | ||
|....હોડી. | |....હોડી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+400 - Hodi Hankaaro | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Gershom S. Das | |||
|- | |||
|1 | |||
|Hodi hankaaro, naavik, maari, javu che pele paar aasha tamaari | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|....Hodi. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Aani peranu nahi dhaam amaaru, peli meranu kharu sukh denaaru | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|....Hodi. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Zolaa khaae che naav ati hyaa, maarg suze nahi maare javu kya | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|....Hodi. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Hadve hankaaro paar utaaro, jale sataave pavan dhutaaro | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|....Hodi. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Jalachar praani jalma vase che, dekhi muj naav te saame dhase che | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|....Hodi. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Khadako ati mahi chupa rahya che, kaink naavonaa tyaa bhooka thaya che | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|....Hodi. | |||
|- | |||
|7 | |||
|Naavik kharo prabhu Isu tu maaro, bhavasaagarmaa do saune sahaaro | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|....Hodi. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj400.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Kalavati== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:400 Hodi Hankaro Navik Mari_Manu Bhai_.mp3}}}} |
edits