4,926
edits
(Created page with "== ૩૯૮ - બધું ઈસુને કહે == {| |+૩૯૮ - બધું ઈસુને કહે |- |૧ |અગર જો હોય માંદો તુ...") |
No edit summary |
||
(7 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 42: | Line 42: | ||
|ગમે તે હોય તારું જે, ઈસુને કહે, ઈસુને કહે. | |ગમે તે હોય તારું જે, ઈસુને કહે, ઈસુને કહે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+398 - Badhu Isunene Kahe | |||
|- | |||
|1 | |||
|Agar jo hoy maando tu, Isunene kahe, Isunene kahe. | |||
|- | |||
| | |||
|Hrudaybhangit thayo che shu ? Isunene kahe, Isunene kahe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Padyo shir boj jo bhaari, Isunene kahe, Isunene kahe, | |||
|- | |||
| | |||
|Pade nir aankhathi taari, Isunene kahe, Isunene kahe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Visaamo jeev jo maage, Isunene kahe, Isunene kahe, | |||
|- | |||
| | |||
|Maranni beek jo laage, Isunene kahe, Isunene kahe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Kadi mam bhraat, jo vaagya hrudayma khoob kaari gha, | |||
|- | |||
| | |||
|Are, naa raakhto chaana, Isunene kahe, Isunene kahe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Garaj sahu hoy taari je, Isunene kahe, Isunene kahe, | |||
|- | |||
| | |||
|Game te hoy taaru je, Isunene kahe, Isunene kahe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj398.JPG|500px]] | |||
==Media - Gazal - Traditional Tune By Shalom Methodist Church Choir , Sunday Worship on 20-09-2015 == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:398 Agar Jo Hoy-.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Lerryson Wilson Christy , Sung By Mr. Robin Rathod , Raag : Mishra Drabari == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:398 Agar Jo Hoy Lerryson Wilson Christy Sung By Robin Rathod Uncle Studio.mp3}}}} |