4,926
edits
(Created page with "== ૩૯૬ - સાજાપણું આપનાર હાથ == {| |+૩૯૬ - સાજાપણું આપનાર હાથ |- |૧ |જે હાથ પૂર...") |
|||
(4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 42: | Line 42: | ||
|રે તે જ હાથે ફરી જીવન દે; રે તે જ હાથે ફરી તારણ દે. | |રે તે જ હાથે ફરી જીવન દે; રે તે જ હાથે ફરી તારણ દે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+396 - Saajaapanu Aapnaar Haath | |||
|- | |||
|1 | |||
|Je haath purv shaktimaan hato, rogee tana rog preme harato; | |||
|- | |||
| | |||
|He haaththi rog nivaaran che; te haath aevo j aaje pan che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|He haaththi aandhada joi shakya, loolaam harkhe koodata gher gaya, | |||
|- | |||
| | |||
|He haaththi rog nivaaran che; te haath aevo j aaje pan che; | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|He haaththi mrut jeevant thaya, je haaththi kusht rogo j gaya, | |||
|- | |||
| | |||
|He haaththi rog nivaaran che; te haath aevo j aaje pan che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|He haaththi taav ne dukhgaya, je haaththi kshudhit trupt thaya, | |||
|- | |||
| | |||
|He haaththi rog nivaaran che; te haath aevo j aaje pan che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Re tej haathe sparsh tu karje, vyaadhi badha tu dayathi harje, | |||
|- | |||
| | |||
|Re tej haathe fari jeevan de; re te j haathe fari taaran de. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj396.JPG|500px]] | |||
==Media - Harsh Dwaja Chhand== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:396 Je Hath Purve Shakti Man Hato_Harsh Dwaja.mp3}}}} |