4,926
edits
(Created page with "== ૩૯૪ - સંતોનો શૃઁગાર == {| |+૩૯૪ - સંતોનો શૃઁગાર |- |૧ |પ્રીતે પ્રભુને સેવ...") |
No edit summary |
||
(6 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 90: | Line 90: | ||
|અને વળી રહેવું ક્ષમાવાન, સંતોને શોભતું એ છે. | |અને વળી રહેવું ક્ષમાવાન, સંતોને શોભતું એ છે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+394 - Santono Shrungaar | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prite prabhune sevvo, santone shobhtu ae che; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane vadi raakhvo te par pyaar, santone shobhtu ae che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Vahaanu vaata nit uuthavun, santone shobhtu ae che; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane vadi dharvun Ishwar dhyaan, santone shobhtu ae che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Nitithi kaam karvun Ishwarmaan, santone shobhtu ae che; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane vadi karvun Ishwarmaan, santone shobhtu ae che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Potaane pavitr raakhva, santone shobhtu ae che; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane vadi bhundaano karvo dhikkaar, santone shobhtu ae che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Chaahvun bhalu sahu loknu, santone shobhtu ae che; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane vadi sukh dukhe levo bhaag, santone shobhtu ae che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Mitha bolo nit bhaakhava, santone shobhtu ae che; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane vadi gaadona karvo tyaag, santone shobhtu ae che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Aankho nirmad raakhvi, santone shobhtu ae che; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane vadi bhundaama levo na bhaag, santone shobhtu ae che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|8 | |||
|Parnindaama na raachavun, santone shobhtu ae che; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane vadi lobhane devo na maag, santone shobhtu ae che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|9 | |||
|Beejaani vastu naa chorvi, santone shobhtu ae che; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane vadi rahevun santoshi sadaay, santone shobhtu ae che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|10 | |||
|Durajnano sang tyaagvo, santone shobhtu ae che; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane vadi satsange re'vun sadaay, santone shobhtu ae che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|11 | |||
|Zaghadaathi baar gaau naasvun, santone shobhtu ae che; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane vadi rahevun kshamaavaan, santone shobhtu ae che. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj394.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:394 Pri Te Prabhu Ne Sevavo_Traditional Tune.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:394 Pri te Prabhu Ne Sevavo_Johnson Mama_Cassette.mp3}}}} |