4,926
edits
(Created page with "== ૩૮૮ - દુર્ગ રાખો == {| |+૩૮૮ - દુર્ગ રાખો |- |૧ |જો, સજોદ્ધા, જો ધજા રે, ઉચ્ચ ...") |
|||
(9 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 42: | Line 42: | ||
|જો, નિયંતા આવી પહોંચ્ચો, "જે" કહો રે, "જે." દુર્ગ. | |જો, નિયંતા આવી પહોંચ્ચો, "જે" કહો રે, "જે." દુર્ગ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+388 - Durg Raakho | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jo, sajoddha, jo dhaja re, uchch dise jo; | |||
|- | |||
| | |||
|Saahyakaari pahonchashe, jo, jeet thaashe ho. Durg. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|"Durg raakho, hu aavu chu," Khrist bhaakhe aa; | |||
|- | |||
| | |||
|Uttare to aevu bolo: "Tav dayaae haa." | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jo, balishtho maarg kaape, dusht dore jyaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Jo, pade re vir mota haam muki hyaa. Durg. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jo, dhaja re dipt dise, shing vaage bahu; | |||
|- | |||
| | |||
|Naath naame jeet thaashe, shatru haare sahu. Durg. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Ugr, laambu juddh chaale, saahy paase che; | |||
|- | |||
| | |||
|Jo, niyanta aavi pahonchchyo, "Je" kaho re, "je." Durg. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj388.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Hold the Fort - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:388.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Hold the Fort - Sung By Mr.Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:Hold the Fort + Ho My Comrades Sung By Mr.Nilesh Earnest.mp3}}}} |