4,926
edits
(Created page with "== ૩૮૪ - યુદ્ધે, ખ્રિસ્તી યોદ્ધા == {| |+૩૮૪ - યુદ્ધે, ખ્રિસ્તી યોદ્ધા |- |૧ |...") |
|||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 33: | Line 33: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |સ્તોત્રોના અવાજે ડોલે નર્કાસન; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 80: | Line 80: | ||
|સદા માનવ, દૂતો ગાય છે એ ગાન. | |સદા માનવ, દૂતો ગાય છે એ ગાન. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+384 - Yuddhe, Khristi Yoddha | |||
|- | |||
|1 | |||
|Yuddhe, Khristi yoddha, chaali agre thaao; | |||
|- | |||
| | |||
|Stambh je aagad chaale, teni puthe jaao; | |||
|- | |||
| | |||
|Isune nrup thai dore, shatruni saame; | |||
|- | |||
| | |||
|Juo dhvaja aeni chaale sangraame. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Yuddhe, Khristi yoddha, chaali agre thaao; | |||
|- | |||
| | |||
|Stambh je aagad chaale, teni puthe jaao; | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jaychinh jota naase shaitaani samaaj; | |||
|- | |||
| | |||
|Maate, yoddha, aagad chaalo jayne kaaj. | |||
|- | |||
| | |||
|Stotrona avaaje dole narkaasan; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhraatru, garji gaao jussathi kirtan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Devni mandali chaale, balvan fojani jem; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhraatru, santo chaalya, jaiae chiae tem, | |||
|- | |||
| | |||
|Juda nathi ek aj chiae ek aj ang; | |||
|- | |||
| | |||
|Aashaa, priti, matamaa chiae sahu sang. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Mugat, gaadi naash thaay, raajno astoday, | |||
|- | |||
| | |||
|Pan Isunenu mandal paame nahi kshay. | |||
|- | |||
| | |||
|Te par narknu raajbal faavi na janaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Khristnu vachan ko din vyarth na thanaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Aanandi tolimaa, aavi aagad aagad thaao, | |||
|- | |||
| | |||
|Jaystotrona geeto sanyukt thai gaao; | |||
|- | |||
| | |||
|"Raaja Khristne thaao, gaurav, stuti, maan;" | |||
|- | |||
| | |||
|Sada maanav, duto gaay che ae gaan. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj384.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : St Gertrude - Sung By Mr.Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:384.mp3}}}} |