532
edits
(Created page with "== ૩૮૧ - ઈસુને જય == {| |+૩૮૧ - ઈસુને જય |- |૧ |જય ! જય ! જય ! ઈસુને જય ! |- | |સઘળું સો...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 57: | Line 57: | ||
|સ્વર્ગી જીવન ગાળીશું, ઈસુને જય ! | |સ્વર્ગી જીવન ગાળીશું, ઈસુને જય ! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+381 - Isune Jay | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jay ! Jay ! Jay ! Isune jay ! | |||
|- | |||
| | |||
|Saghalu sopi daishu, jagne jeeti laishu | |||
|- | |||
| | |||
|Sada saachaa rahishu; Isune jay ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Yuddh ! Yuddh ! Yuddh ! Papni viruddh; | |||
|- | |||
| | |||
|Zandaa zali laishu, shooraa sipai thaishu, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevan rotali khaishu; Isune jay ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prem ! Prem ! Prem ! Deve kidho tem; | |||
|- | |||
| | |||
|Sauni upar rakhishu, vairi veri nakhushu; | |||
|- | |||
| | |||
|Swargi amrut chaakhishu; Isune jay ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shram ! Shram ! Shram ! Laavavaa Khristni gam; | |||
|- | |||
| | |||
|Darek dukh paapine, temane samajan aapine, | |||
|- | |||
| | |||
|Te par priti rakhine, Isune jay ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Aash ! Aash ! Aash ! Khrist par vishwaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Vishwaas vade chalishu, devni aagyaa paadishu, | |||
|- | |||
| | |||
|Swargi jeevan galishu, Isune jay ! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj381.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:381 Jay Jay Jay Isu Ne Jay_Traditional Tune.mp3}}}} | |||
==Media - Geet Gunjan - Jeevan Sandesh == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:381 Jay Jay Jay Isu Ne Jay_Jeevan Sandesh.mp3}}}} |
edits