4,926
edits
(Created page with "== ૩૭૯ - સજ્જ થાઓ ઈસુના પક્ષમાં == {| |+૩૭૯ - સજ્જ થાઓ ઈસુના પક્ષમાં |- |૧ |સજ...") |
|||
(7 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 22: | Line 22: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|મોટી લડાઈમાં ચાલો ખ્રિસ્તનો કરી | |મોટી લડાઈમાં ચાલો ખ્રિસ્તનો કરી સ્વીકાર; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 58: | Line 58: | ||
|તે સદા રાજ્ય કરશે, આકાશમાં ખ્રિસ્ત સાથે. | |તે સદા રાજ્ય કરશે, આકાશમાં ખ્રિસ્ત સાથે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+379 - Sajj Thaao Isuna Pakshamaa | |||
|- | |||
|1 | |||
|Sajj thaao Isuna pakshamaa ! Re stambhana yoddhaao ! | |||
|- | |||
| | |||
|Raajaani dhaja oonchako, saama chhe vereeo. | |||
|- | |||
| | |||
|Isu potaanu sainy dori pamaadashe jeet; | |||
|- | |||
| | |||
|Te shatrune haraavi thashe raaja khacheet. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Sajj thaao Isuna pakshamaa ! Suno jangano pokaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Moti ladaaeemaa chaalo Khristano kari swikar; | |||
|- | |||
| | |||
|Asankhy shatru saame sada ho himmatavaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Beekane same tam paase Isu chhe shaktimaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sajj thaao Isuna pakshamaan ! Tena j balathi bharapoor; | |||
|- | |||
| | |||
|Te par bharoso raakho, pote ashakt jaroor. | |||
|- | |||
| | |||
|Aatmaanaa shastro saji praarthana karo khacheet; | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaa jokham chhe ya pharaj tyaa haajar thajo nit ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Sajj thaao Isuna pakshamaa ! Yuddh thashe toonk khacheet; | |||
|- | |||
| | |||
|Aaj to ladaaeeno saad chhe, kaale vijayanu geet. | |||
|- | |||
| | |||
|Jeetanaarane jeevan mugat prabhu mookashe maathe; | |||
|- | |||
| | |||
|Te sada raajya karashe, aakaashamaa Khrist saathe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj379.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : WEBB== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:WEBB + Stand Up Stand Up for Jesus ! + Organpipe8_(360p).mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : WEBB - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:379 Sajj Thao Isu Na Pax Ma_Cassette.mp3}}}} |