4,926
edits
(Created page with "== ૩૭૭ - પ્રભુ ખ્રિસ્તની સેવા == {| |+૩૭૭ - પ્રભુ ખ્રિસ્તની સેવા |- |૧ |સેવ ક...") |
No edit summary |
||
(15 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 58: | Line 58: | ||
|એ સત વાત ધરી ભજીએ પરમાર્થ કરી. | |એ સત વાત ધરી ભજીએ પરમાર્થ કરી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+377 - Prabhu Khristani Seva | |||
|- | |||
|1 | |||
|Sev karo prabhu ish tani, sahu sev karo; | |||
|- | |||
| | |||
|Sev karo, sahu sant tamo, nahi thaak dharo. | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist tani sat sev karo bahu harsh thaki; | |||
|- | |||
| | |||
|Sev karo, prabhu re'j sada tam paas naki. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Praudh tatha sahu baaly, tamo shubh sev karo; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhaav thaki sat sev tano drudh panth dharo. | |||
|- | |||
| | |||
|Maanya kare prabhu sev sada ati het thaki; | |||
|- | |||
| | |||
|Sevakanu prabhu traan kare paripoorn naki. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sevak poorn pasand thashe prabhu paas sada; | |||
|- | |||
| | |||
|Paap tano parihaar thaye agh door badha. | |||
|- | |||
| | |||
|Maanya kare sat sev sada, prabhu maanya kare; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhool ane sahu chook khami agh door dhare. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Khrist kahe, muj sev vishe bahu haam dharo; | |||
|- | |||
| | |||
|Sev kari muj saahy thaki bhav paar taro. | |||
|- | |||
| | |||
|Aap tani, prabhu, vaat badhi ati shuddh khari; | |||
|- | |||
| | |||
|E sat vaat dhari bhajeeye Parmarth kari. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj377.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune - Visheshak Chhand , Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:377.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Manu Bhai Rathod == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:377 Sav Karo Prabhu Ish Tani Sahu Sav Karo_Manu Bhai.mp3}}}} |