4,926
edits
(Created page with "== ૩૭૫ - આકાશમાં થતો આનંદ == {| |+૩૭૫ - આકાશમાં થતો આનંદ |- |૧ |સ્વર્ગી ઘંત વગ...") |
No edit summary |
||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 5: | Line 5: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|સ્વર્ગી | |સ્વર્ગી ઘંટ વગાડો ! આનંદ બહુ છે આજ! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 33: | Line 33: | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|સ્વર્ગી | |સ્વર્ગી ઘંટ વગાડો ! આનંદ બહુ છે આજ ! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 58: | Line 58: | ||
|જગતને ગણીએ ધૂળધાણી. | |જગતને ગણીએ ધૂળધાણી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+375 - Aakaashamaa Thato Anand | |||
|- | |||
|1 | |||
|Svargi ghant vagaado ! Anand bahu chhe aaj! | |||
|- | |||
| | |||
|Bhatakel kero thayo chhe milaap ! | |||
|- | |||
| | |||
|Bhataki, thaaki, putr gher aave chhe aaj ! | |||
|- | |||
| | |||
|Tene bhetava jaay maayaalu baap. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jay ! Jay ! Juo dooto keva gaay ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jay ! Jay ! Suno, veena naad sambhalaay ! | |||
|- | |||
| | |||
|Mukti paamel aa sen saagar sam mahaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Udvaara-geetathi gajavatu aasamaan! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Svargi ghant vagaado ! Anand bahu chhe aaj ! | |||
|- | |||
| | |||
|Bhatakel putr paamyo samaadhaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Gayu maaru sankat, gayu narak raaj- | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu Isu maaro chhe pramaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Svargi ghant vagaado ! Peeraso aaj jaman- | |||
|- | |||
| | |||
|Bhookhyaa, tarasyaa, nabalaanne aani ! | |||
|- | |||
| | |||
|Aatmik ann paameene trupt thaay har jan, | |||
|- | |||
| | |||
|Jagatane ganeeye dhooladhaani. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj375.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Ring_The_Bells_Of_Heaven - Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Ring The Bells Of Heaven - Guj Notation Syng By Lerryson Wilson Christy.mp3}}}} |