532
edits
(Created page with "== ૩૭૪ - આનંદના કારણો == {| |+૩૭૪ - આનંદના કારણો |- |ટેક: |આનંદ ઉર છે રે મુજને ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 87: | Line 87: | ||
|આનંદ. | |આનંદ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+374 - Aanandana Kaarano | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Anand ur chhe re mujane maliyo taaranahaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Maara naathani re karuna thai chhe aparanpaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Bhavasagarmaa re maaru naav thayo te naath; | |||
|- | |||
| | |||
|Deetho doobato re prabhauye jhaalyo maaro haath. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Paap nivaariyaa re prabhauye muj par aani re'm; | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevan aapiyu re prabhauye muj par raakhi prem | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Dev dayaaluye re mujane kariyo teno baal; | |||
|- | |||
| | |||
|Raakhe premathi re e to nit maari sambhaal. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Prabhauye aapiyo re mujane aaditano shubh vaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Sevaabhaktina re aapya dhaara raakhi pyaar. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Granth deedho mane re te to muj ajavaala maat; | |||
|- | |||
| | |||
|Thaeene bhomiyo re e to dekhaade chhe vaat. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Svargi vaatamaa re maaro kevo rudo saath; | |||
|- | |||
| | |||
|Preeti dorashe re mujane hete maaro naath. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Ante aapashe re mujane swargbhuvanmaa vaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Svargi dhaamamaa re Isu maaro chhe ullaas. | |||
|- | |||
| | |||
|Anand. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj374A.JPG|500px]] | |||
==Image== | |||
[[File:Guj374B.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:374 Anand Ur Che Re Muj Ne_Traditional Tune.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Kalavati== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:374 Anand Ur Che Re Muj Ne_Johnson Mama_Cassette__.mp3}}}} |
edits