4,926
edits
(Created page with "== ૩૭૨ - ખ્રિસ્તની શાંતિ == {| |+૩૭૨ - ખ્રિસ્તની શાંતિ |- |૧ |શાંત થયું મન ખ્...") |
No edit summary |
||
(5 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 44: | Line 44: | ||
|કારણ કે જગ વિશ્વ તણા, પ્રભુ, આપ પતિ. | |કારણ કે જગ વિશ્વ તણા, પ્રભુ, આપ પતિ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+372 - Khristani Shaanti | |||
|- | |||
|1 | |||
|Shaant thayu man Khrist thaki, shubh traan thayu; | |||
|- | |||
| | |||
|Beek mati shayataan tani, muj paap gayu. | |||
|- | |||
| | |||
|Je dinathi prabhu dev tani sat vaat mali, | |||
|- | |||
| | |||
|Te sat vaat tana balathi muj bhraant tali. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dusht vichaar gaya manathi sahu Khrist thaki; | |||
|- | |||
| | |||
|Shuddh vichaar thaya manamaa prabhuthi ja nakki. | |||
|- | |||
| | |||
|Daas karo, prabhu dev, mane sat bodh dai, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevanana muj divasamaa prabhu paas rahi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Daas kane, prabhu, aap hasho, shayataan - hathe; | |||
|- | |||
| | |||
|Maat sada, prabhu, paas raho veer shuddh pathe. | |||
|- | |||
| | |||
|Daas kane, prabhu aap hasho, raj beek nathi; | |||
|- | |||
| | |||
|Kaaran ke jag vishv tana, prabhu, aap pati. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj372.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune - Visheshak Chhand , Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:372.mp3}}}} |