4,926
edits
(Created page with "== ૩૭૧ - સંપૂર્ણ શાંતિ == {| |+૩૭૧ - સંપૂર્ણ શાંતિ |- |૧ |શાંત, પૂરી શાંત ? આ પા...") |
|||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 24: | Line 24: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ઈસુને | |ઈસુને ખોળે નથી ચિંતા કાંય. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 58: | Line 58: | ||
|ખ્રિસ્ત સ્વર્ગની પૂરી શાંતિમાં લેશે. | |ખ્રિસ્ત સ્વર્ગની પૂરી શાંતિમાં લેશે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+371 - Sampoorn Shaanti | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Shaant, poori shaant ? aa paapi pruthvi maay? | |||
|- | |||
| | |||
|Isuna lohi vade shaanti thaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Shaant, poori shaant ? Re jhaajhaa deese kaam ? | |||
|- | |||
| | |||
|Khristechchha karyaathi male aaraam. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Shaant, poori shaant ? Dukhona saagar maay? | |||
|- | |||
| | |||
|Isune khole nathi chinta kaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shaant, poori shaant? Chhe vahaalaa aaghaa bahu? | |||
|- | |||
| | |||
|Isune haathe chheeye kushal sahu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Shaant, poori shaant ? Bhavishyana ajaan? | |||
|- | |||
| | |||
|Raajyaasane Isu chhe biraajamaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Shaant, poori shaant ? Ghere chhe mratyubhay ? | |||
|- | |||
| | |||
|Isune mrutyu upar keedho jay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Have thayu, jagasankat bandh padashe; | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist svargani poori shaantimaa leshe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj371.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Pax Tecum - Sung By Lerryson Wilson == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:371.mp3}}}} |