4,926
edits
(Created page with "== ૩૬૯ - ધન્યતા == {| |+૩૬૯ - ધન્યતા |- |૧ |ઈશ્વરે હ્યાં આણ્યાં છે, જગતમાંથી ક...") |
|||
(9 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 14: | Line 14: | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
|રે આપણને ધન્ય, ધન્ય, ધન્ય, ધન્ય; | |રે આપણને ધન્ય, ધન્ય, ધન્ય, ધન્ય; | ||
રે આપણને ધન્ય, ઈશ્વરે હ્યાં આણ્યાં છે. | |- | ||
| | |||
|રે આપણને ધન્ય, ઈશ્વરે હ્યાં આણ્યાં છે. | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|જગતનો કંકાશ ને | |જગતનો કંકાશ ને ક્લેશ, અદેખાઈ અને દ્વેષ, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 72: | Line 74: | ||
|સહુ આંસુ જાય અચૂક. રે. | |સહુ આંસુ જાય અચૂક. રે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+369 - Dhanyata | |||
|- | |||
|1 | |||
|Ishvare hyaa aanyaa chhe, jagatamaathi kaadhayaa chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhoondaaeethi door karyaa. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Re aapanane dhanya, dhanya, dhanya, dhanya; | |||
|- | |||
| | |||
|Re aapanane dhanya, Ishvare hyaa aanyaa chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jagatano kankaash ne klesh, adekhaai ane dvesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu nivaaran thayaa. Re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Chori, khoon, kukarm matyu, ne durbhaashan pan gayu, | |||
|- | |||
| | |||
|Sadaacharan malyu. Re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Hyaa, to stuti nitya thaay, prabhu keru, naam manaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuno vaar palaay. Re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Kushalata sukh, shaantie, anand ane preme, | |||
|- | |||
| | |||
|E sukhamaa jeeveeye. Re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Maataapita, bhaaeebaheno, mitra ne sagaansneheeo, | |||
|- | |||
| | |||
|E melaap chhe hiyaa. Re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Jo taaranaarane olakheeye, teni aasha raakheeye, | |||
|- | |||
| | |||
|To aakaashe jaeeye. Re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|8 | |||
|Svargamaa nathi paap ke dukh, tyaa sada anand ne sukh, | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu aansu jaay achook. Re. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj369A.JPG|500px]] | |||
==Image== | |||
[[File:Guj369B.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Joyful ( Rejoicing ) - Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:369.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : JOYFUL- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:JOYFUL + Here we suffer Grief and Pain_Guj_Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] |