4,926
edits
(Created page with "== ૩૬૫ - આનંદ આપાર == {| |+૩૬૫ - આનંદ આપાર |- |૧ |આનંદ છે આજ મહા! આનંદ અપાર, આવ્...") |
|||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 50: | Line 50: | ||
|આનંદ | |આનંદ | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+365 - Anand Aapaar | |||
|- | |||
|1 | |||
|Anand chhe aaj maha! Anand apaar, aavya sansaaramaa Isu taaranaar | |||
|- | |||
| | |||
|Ajab chhe pyaar ane ajab uddhaar, aavya sansaaramaa Isu taaranaar. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Anand | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isuni preetino karajo vichaar, dev chhataa leedho maanav avataar; | |||
|- | |||
| | |||
|Mukhadaa malakaavo ne maano aabhaar, aavya sansaaramaa Isu taaranaar. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Anand | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Saari aa duniyaana paalanahaar, deen anaathana ek aadhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Shatru shetaanano karva sanhaar, aavya sansaaramaa Isu taaranaar, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Anand | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aavo thaakelaa ne dukhi naranaar, vaat jue vahaalo taaranahaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Paami lo jeevanamaa pooro aaraam, aavya sansaaramaa Isu taaranaar. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Anand | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj365.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune - Sung By Maninagar Methodist Church Choir On 19-12-2021== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:365.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Manu Bhai Rathod == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:365 Anand Che Aaj Maha Anand Apar_Manu Bhai.mp3}}}} |