532
edits
(Created page with "== ૩૬૪ - હર્ષ થાય છે == {| |+૩૬૪ - હર્ષ થાય છે |- |૧ |હર્ષ થાય છે, મને બહુ હર્ષ થ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 34: | Line 34: | ||
|તન, મન, ધન તેના તરફ ભાગે છે. | |તન, મન, ધન તેના તરફ ભાગે છે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+364 - Harsh Thaay Chhe | |||
|- | |||
|1 | |||
|Harsh thaay chhe, mane bahu harsh thaay chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Maara urane Isu thaki harsh thaay chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isu taare chhe, mane to Isu taare chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Tethi maara jeev manhi harsh thaay chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prem bataave chhe, Isu bahu prem bataave chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Naanaa motaa saune preetithi bolaave chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Priya laage chhe, Isu bahu priya laage chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Tan, man, dhan tena taraph bhaage chhe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj364.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Mr. Robin Rathod , Raag : Desh== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:364 Harsh Thai Che_Robin Rathod.mp3}}}} |
edits