4,926
edits
(Created page with "== ૩૬૩ - મુજ દેવ પાસે == {| |+૩૬૩ - મુજ દેવ પાસે |- |૧ |મુજ દેવ, તારી પાસે, તારી ...") |
No edit summary |
||
(8 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 14: | Line 14: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| તારી પાસે ! | | | ||
|તારી પાસે ! | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 28: | Line 29: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| તારી પાસે ! | | | ||
|તારી પાસે ! | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 39: | Line 41: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|દૂતો તેડી | |દૂતો તેડી જાશે, મુજ દેવ, તારી પાસે ! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| તારી પાસે ! | | | ||
|તારી પાસે ! | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 56: | Line 59: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| તારી પાસે ! | | | ||
|તારી પાસે ! | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 70: | Line 74: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| તારી પાસે ! | | | ||
|તારી પાસે ! | |||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+363 - Muj Dev Paase | |||
|- | |||
|1 | |||
|Muj dev, taari paase, taari paase, | |||
|- | |||
| | |||
|Jo stambharoop hoy shiksha, le tuj paase, | |||
|- | |||
| | |||
|Topan muj geet thaashe, muj dev, taari paase, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Taari paase ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Hou bhatakanaar jevo, hoy namyo bhaan | |||
|- | |||
| | |||
|Andhaaru hoy muj par, hoy aashraam pa'n, | |||
|- | |||
| | |||
|Pan svapnamaa bhaase, muj dev, taari paase, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Taari paase ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tyaa seedi deesava de dorati aasamaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Tu mane de chhe te chhe sau tuj daan; | |||
|- | |||
| | |||
|Dooto tedi jaashe, muj dev, taari paase ! | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Taari paase ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Jaagataa muj vichaaro, maanathi bharel, | |||
|- | |||
| | |||
|Muj kathan dukhamaathi sthaapeesh bethel, | |||
|- | |||
| | |||
|Topan muj dukh vaase, muj dev, taari paase ! | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Taari paase ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Athava khushamay paankhe svargamaarg dharu, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhaan, chand, taara vati oonch vaas karu, | |||
|- | |||
| | |||
|Pan muj geet to thaashe, muj dev, taari paase ! | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Taari paase ! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj363.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Bethany ( mason )== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Bethany ( mason ).mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Bethany ( mason ) , Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:363.mp3}}}} |