4,926
edits
(Created page with "== ૩૬૧ - જગતનું સુખ વીતી જાય છે == {| |+૩૬૧ - જગતનું સુખ વીતી જાય છે |- |૧ |સુખ ...") |
|||
(4 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 58: | Line 58: | ||
|થજો આનંદ વિશેષ ! ખ્રિસ્ત છે મારો ! | |થજો આનંદ વિશેષ ! ખ્રિસ્ત છે મારો ! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+361 - Jagatanu Sukh Veeti Jaay Chhe | |||
|- | |||
|1 | |||
|Sukh jaganu veeti jaao, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Premabandhan tooti jaao, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Andhaaru chhe aa raan, jagamaa nathi vishraam; | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist aape chhe aaraam; Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Mane na lalachaavo; Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Khristamaa hu sada rahu, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jaganu sau chhe kshanik, takanaar chhe lagaarek; | |||
|- | |||
| | |||
|Te jaay manamaathi chhek ! Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jaao raatanaa svapn, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Malyu chhe sat ratn, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jagane me ajamaavyu, toy man ashaant rahyu; | |||
|- | |||
| | |||
|Isuye trupt keedhu, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Motane karu vidaay, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Hojo sau kaalano jay, Khrist chhe maaro ! | |||
|- | |||
| | |||
|Malajo te sundar desh, jyaa shaanti chhe hamesh; | |||
|- | |||
| | |||
|Thajo anand vishesh ! Khrist chhe maaro ! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj361.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Lundie - Sung By Mr. Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:361.mp3}}}} |