4,926
edits
(5 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 61: | Line 61: | ||
|- | |- | ||
|1 | |1 | ||
|Dil | |Dil maaru le, prabhu, preetithi bharaje, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 74: | Line 74: | ||
|- | |- | ||
|2 | |2 | ||
|Sandeh ne beek taari | |Sandeh ne beek taari haajareemaa rahe nahi, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Verabhaav, krosh badha preetathi khasedaay. | |Verabhaav, krosh badha preetathi khasedaay. | ||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Paap karvani iccha manmathi kadhje, | |||
|- | |||
| | |||
|Karje raaj, Prabhu, antarni maay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Jagatnu maan che, chayani mafak, | |||
|- | |||
| | |||
|Jagatnu dhan badhu, dhun jevu thay jaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Manma shudh te, devne jonara, | |||
|- | |||
| | |||
|Temne dhan em kem na kehvay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Kahyu Isuae, Maago ne apashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Maagine hu pamyo pavitray. | |||
|} | |} | ||
== Media == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath: | ==Image== | ||
[[File:357 Dil Maru Le Prabhu.jpg|400px]] | |||
== Media - Traditional Tune By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:357 Dil Maru Le Prabhu_Cassette.mp3}}}} | |||
==Media - Geet Gunjan - Jeevan Sandesh == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:357 Dil Maru Le Prabhu_Jeevan Sandesh_Cassette.mp3}}}} |