532
edits
(Created page with "== ૧ – પ્રભુનું સ્તોત્ર == {| |+૩૫૦ - આભારસ્તુતિ |- |૧ |પ્રભુ, સ્તુતિ કરું, ત...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(7 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
== | == ૩૫૦ - આભારસ્તુતિ == | ||
{| | {| | ||
Line 14: | Line 14: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|જય ખ્રિસ્ત સદા, | |જય ખ્રિસ્ત સદા, જય વંદન હો. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|બહુ | |બહુ દાન દીધાં, પ્રભુ પ્રીત કરી, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 44: | Line 44: | ||
|જય ખ્રિસ્ત સદા, જય વંદન હો. | |જય ખ્રિસ્ત સદા, જય વંદન હો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+350 - Aabhaarstuti | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prabhu, stuti karu, tuj naam tani, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, chitt dharu, tuj kaam bhane; | |||
|- | |||
| | |||
|Upakaar karya ja apaar dhani, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Khrist sada, jay vandan ho. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Bahu daan deedhaa, prabhu preet kari, | |||
|- | |||
| | |||
|Annapaan deedhaa, bahu het kari; | |||
|- | |||
| | |||
|Dukhadard badhaa muj door kari, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Khrist sada, jay vandan ho. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Muj paap badhaa, kai maaph kari, | |||
|- | |||
| | |||
|Satapanth deedho, dayaadaan kari; | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj baal karyo, muj traan kari, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay Khrist sada, jay vandan ho. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj350.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Yaman== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:350 Prabhu Stuti karu_Manu Bhai_Cassette.mp3}}}} |
edits