4,926
edits
(Created page with "== ૩૪૮ - વહાલું નામ == {| |+૩૪૮ - વહાલું નામ |- |૧ |ચાહું બહુ સાંભળવા નામ એક, ચ...") |
|||
(6 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 47: | Line 47: | ||
|હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! ગાઈશ તેને ચરણ. | |હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! ગાઈશ તેને ચરણ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+348 - Vahaalu Naam | |||
|- | |||
|1 | |||
|Chaahu bahu saambhalava naam ek, chaahu bahu gaava te, | |||
|- | |||
| | |||
|Te soor laage madhur adhik, jagamaa te misht naam chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Hu Isune chaahu (3), teni chhe muj par preet. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Te mane kahe taaranaarani preet, marel muj mukti maat; | |||
|- | |||
| | |||
|Te mane kahe vahel shonit je chhe paapine saat. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Te mane kahe baapano bhandaar je chhe dar divas maat; | |||
|- | |||
| | |||
|Jo hu jaau koi maarg andhaar, prakash de aakhi vaat. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Te mane kahe ek jan vishe, je dukhi muj dukhamaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Te dukhomaa rahi muj paase le bhaag sau sankatamaa. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Te mane leshe svargamaa, ha, aave jyaare maran; | |||
|- | |||
| | |||
|Hallelujah ! Hallelujah ! Gaaeesh tene charan. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj348.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : C.M. WITH Chorus== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:C.M. WITH Chorus + There Is A Name I Love-Trad-PipeLC-128-CAM.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : C.M. WITH Chorus - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:348 Chahu Bhau Sambhalva Nam Ek_Cassette.mp3}}}} |