4,926
edits
(Created page with "== ૩૪૬ - ખ્રિસ્ત, હું તારો જ છું == {| |+૩૪૬ - ખ્રિસ્ત, હું તારો જ છું |- |ટેક: |...") |
|||
(6 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 72: | Line 72: | ||
|જ્યારે આવીશ તારી પાસ. | |જ્યારે આવીશ તારી પાસ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+346 - Khrist, hu taaro j chhu | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Raakh mane stambh paase, he prabhu, | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaa te muj maat mot sahyu; | |||
|- | |||
| | |||
|Raakh mane tuj kookhani paase, he prabhu, | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaanthi moolavaan rakt vahyu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Taaro chhu, o Khrist, maanu taari vaat, | |||
|- | |||
| | |||
|Kaa ke te kidhi chhe preet; | |||
|- | |||
| | |||
|To pan aavu hu khara vishvaas saath, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne tuj paase raheesh nit. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Mujane arpit kar taari seva kaaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Taari maha krupaae; | |||
|- | |||
| | |||
|Khara vishvaase jou tane aaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Taari marji muj thaae. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Ghadibhar jo hu malu taari saath, | |||
|- | |||
| | |||
|Shaanti muj dilane vale; | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaare aaraadhu tane, o muj naath, | |||
|- | |||
| | |||
|Malu jem mitro male. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Samaji shaku na taaro oondo pyaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaa lag aa jagamaa chhe vaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Joi shakeesh hu taaro harsh apaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaare aaveesh taari paas. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj346.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : I am Thine, O Lord == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:I Am Thine, O Lord ( Tune I AM THINE ) † organpipe8.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : I am Thine, O Lord - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:346 Rakh Mane Stambh Pase_Cassette.mp3}}}} |