4,926
edits
(Created page with "== ૩૪૫ - પ્રભુને આપવા વિષે == {| |+૩૪૫ - પ્રભુને આપવા વિષે |- |ટેક: |આપો પ્રભુ...") |
|||
(6 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 43: | Line 43: | ||
|વહાલાંઓ.- | |વહાલાંઓ.- | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+345 - Prabhune Aapava Vishe | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Aapo prabhune aanande, vahaalaao devnaa. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aapo sahu shakti pramaane, santosh thaki dar taane; | |||
|- | |||
| | |||
|Nav haath daabo jaane re, | |||
|vahaalaao.- | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dhanavaan hato raajan je pan chhek thayo nirdhan te; | |||
|- | |||
| | |||
|Karva sukhi aapanane re, | |||
|vahaalaao.- | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aapo bahu het karine, traataani preet smareene, | |||
|- | |||
| | |||
|Man, bhaav satya dhareene re, | |||
|vahaalaao.- | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aapo ne tamane apaashe, swarnaa dvaaro ughadaashe; | |||
|- | |||
| | |||
|Aashish bahu ubharaashe re, | |||
|vahaalaao.- | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj345.JPG|500px]] | |||
== Media -Traditional Tune - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:345 Apo Prabhune Anande_Traditional Tune_Cassette.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:345 Apo Prabhune Anande_Johnson Mama.mp3}}}} |