4,926
edits
(9 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 8: | Line 8: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ઈસુ, | |ઈસુ, થજે આગેવાન ને અમને આગળ દોરે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 58: | Line 58: | ||
|દુ:ખ વેઠીને તારી પાછળ ચાલીશું. | |દુ:ખ વેઠીને તારી પાછળ ચાલીશું. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+340 - Hun Khristani Paachhad Chaaleesh | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jyaare yuddh kathan laage ne veri kare jor, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu, thake aagevaan ne amane aagal dore; | |||
|- | |||
| | |||
|Jokhamavaali jagaaomaan tane jhaaleeshun, | |||
|- | |||
| | |||
|Chinta taji taari Paachhad chaaleeshun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Paachad, Paachad, taari Paachhad chaaleesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Sau jaga, jyaan hoy tyaan, Paachhad chaaleesh hun; | |||
|- | |||
| | |||
|Paachhad, Paachhad, taari Paachhad chaaleesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaan jyaan dori leshe, Paachhad chaalanaar chhun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Namoono ten aapyo amane bhaare kasht vethi, | |||
|- | |||
| | |||
|Maate je tun kahe chhe te kareeshun khusheethi; | |||
|- | |||
| | |||
|Taaro namoono laeene aagya paaleeshun, | |||
|- | |||
| | |||
|Preeti thaki taari Paachhad chaaleeshu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Keval monni preeti ame karavaanaan nathi, | |||
|- | |||
| | |||
|Kaam amaarun joi beeja poorashe shaahedi; | |||
|- | |||
| | |||
|Devanun kaam karavaamaan poorun man pan raakheeshun, | |||
|- | |||
| | |||
|Dukh vetheene taari Paachhad chaaleeshun. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj340.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Lowry== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Lowry + Down in the valley.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Lowry - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:340 Jyare Yudh Kathan Lage_Cassette.mp3}}}} | |||
==Media - Geet Gunjan - Jeevan Sandesh == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:340 Jyare Yudh Kathan Lage_Jeevan Sandesh.mp3}}}} |