532
edits
(Created page with "== ૧ – પ્રભુનું સ્તોત્ર == {| |+૩૩૬ - સેવાનું અનુસરણ |- |૧ |પ્રભુ ! બોલ કે બોલ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(5 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 5: | Line 5: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|પ્રભુ ! બોલ કે બોલું પછી, તુજ | |પ્રભુ ! બોલ કે બોલું પછી, તુજ વાણી એ રીતે વધે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 28: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|મુજ વચન ઊંડાં ઊતરે, બદલાય તેઓનાં મનો | |મુજ વચન ઊંડાં ઊતરે, બદલાય તેઓનાં મનો. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 44: | Line 44: | ||
|તુજ મુખ જોઉં ત્યાં સુધી સુખ હર્ષ ને મહિમા મહીં. | |તુજ મુખ જોઉં ત્યાં સુધી સુખ હર્ષ ને મહિમા મહીં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+336 - Sevaanu Anusaran | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prabhu ! Bol ke bolu pachhi, tuj vani e reete vadhe; | |||
|- | |||
| | |||
|Tu jem khole tem hu, khovaayelaan kholu badhe. | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu ! Dor ke doru pachhi, bhatkelne taari bhani; | |||
|- | |||
| | |||
|Khavadaav ke khavadaavu hu, vaani bhookhyaanne svargani. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tujamaa mane balavaan kar, ke abalne bal hu dau; | |||
|- | |||
| | |||
|Premi kare doobataa jano tu khadak par khenchi lau. | |||
|- | |||
| | |||
|Sheekhav mane ke sheekhavu, shubh paath tuj varadaanano; | |||
|- | |||
| | |||
|Muj vachan oondaa ootare, badalaay teonaa mano, | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tuj shaanti meethi de mane, ke dukhitane dau shaanti hu; | |||
|- | |||
| | |||
|Laachaar ne tuj premano sandesh velaasar kahu. | |||
|- | |||
| | |||
|Tu jem, jyaare, jyaa kahi, chaahe mane vaapar tahi; | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj mukh jou tyaa sudhi sukh harsh ne mahima mahee. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj336.JPG|500px]] | |||
==Media - Hari Geet Chand== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:336 Prabhu Bol Ke Bolu Pachi_Hari Geet.mp3}}}} |
edits