4,926
edits
(Created page with "== ૧ – પ્રભુનું સ્તોત્ર == {| |+૩૩૪ - મનનું અર્પણ |- |૧ |રુદિયે રે'જે રે, ત્રા...") |
|||
(8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 14: | Line 14: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|અમોને | |અમોને આશિષ સારી દે. | ||
|રુદિયે. | |રુદિયે. | ||
|- | |- | ||
Line 62: | Line 62: | ||
|રુદિયે. | |રુદિયે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+334 - Mananu Arpan | |||
|- | |||
|1 | |||
|Rudiye re'je re, traata, vaas kari tyaa shaantidaata; | |||
|- | |||
| | |||
|Man arpu chhu re maaru, prabhu, hu man arpu maaru, | |||
|- | |||
| | |||
|Tu karaje mandiriyu taaru, kareene vaaso temaa re', | |||
|- | |||
| | |||
|Amone aashish saari de. | |||
|Rudiye. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Manadu chokhkhu re karaje, mujamaa sadguno tu bharaje; | |||
|- | |||
| | |||
|Melu manadu re maaru, melu man aa to maaru; | |||
|- | |||
| | |||
|Thashe nahi tuj van e saaru, jashe sahu daaghaao tyaare | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, tu rakte dho jyaare. | |||
|Rudiye. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Man chhe pyaasi re jaganu, roop dhare ko vare thaganu; | |||
|- | |||
| | |||
|Karuna karaje re, svaami, prabhuji, karana tu karaje, | |||
|- | |||
| | |||
|Amaari nirbalata haraje, bachaavi leje tu, svaami; | |||
|- | |||
| | |||
|Kahu chhu mastak hu naami. | |||
|Rudiye. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shetaan shatru re teno, bhaksh chahe chhe nishadin eno; | |||
|- | |||
| | |||
|Killo thaaje re maaro, prabhuji, killo tha maaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu, hu sevak chhu taaro, sharan aavyo chhu hu taare, | |||
|- | |||
| | |||
|Tu re'je nishadin man maare. | |||
|Rudiye. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:334 Rudiye Rahe je Re Trata BHAJANSANGRAH COPY.jpeg|500px]] | |||
==Media - By Nelson R Christian == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:334 Rudie Rehjo Re Trata.mp3}}}} |