4,926
edits
(Created page with "== ૩૩૩ - પ્રભુ માટે સ્વાર્પણ == {| |+૩૩૩ - પ્રભુ માટે સ્વાર્પણ |- |૧ |હે પ્રભ...") |
|||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 44: | Line 44: | ||
|ને મજને પણ વાપરજે, તુજ સેવક હું છું. | |ને મજને પણ વાપરજે, તુજ સેવક હું છું. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+333 - Prabhu Maate Svaarpan | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|He prabhu, tu maj jeevan le, samarpit karu chhu, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevanana maj din mahee tuj sev karu hu; | |||
|- | |||
| | |||
|Vaapar maara haath, prabhu, sarvada tuj kaame, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne maj paay sandesh lai padashe sahu thaame. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Bhoop tanaa gaava stvano majane svar deje, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne vadava vachano taaraa majane bal deje; | |||
|- | |||
| | |||
|Le, maj sonu ne rupu, arpu man bhaave, | |||
|- | |||
| | |||
|Daam vade, maj gyaan vade, mahima tuj thaae. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Le, maj ichchha vaapar tu tuj kaary j saaru, | |||
|- | |||
| | |||
|Le, maj hruday ne kar tyaa raajyaasan taaru; | |||
|- | |||
| | |||
|Le maj prem, prabhu, tujane arpit karu chhu, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne majane pan vaaparaje, tuj sevak hu chhu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj333.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune - Vikrant Chhand By Shalom Methodist Church Choir On 14-11-2021 == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:333 He Prabhu Tu Muj Jivan Le Vikrant Chhand By Shalom Methodist Church Choir on 14-11-2021.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Manu Bhai Rathod ,Raag : Puriya Dhanashri == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:333 He Prabhu Tu Muj Jivan Le_Manu Bhai.mp3}}}} |