4,926
edits
(Created page with "== ૩૩૧ - પ્રભુને સર્વસ્વાર્પણ == {| |+૩૩૧ - પ્રભુને સર્વસ્વાર્પણ |- |૧ |મુજ ...") |
No edit summary |
||
(10 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 5: | Line 5: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
| | |મજ જીવન લે, મજ જીવન લે, સમર્પિત કરું, મજ જીવન લે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 29: | Line 29: | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
|પ્રભુ, લે, | |પ્રભુ, લે, મજ દામ અર્પું જ તને તુજ સેવ અર્થે ધરું છું ચરણે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 40: | Line 40: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તુજ કાજ મને પણ વાપરજે: તુજ | |તુજ કાજ મને પણ વાપરજે: તુજ સેવક સાથ સદાય થજે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+331 - Prabhune Sarvasvaarpan | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Maj jeevan le, maj jeevan le, samarpit karu, maj jeevan le; | |||
|- | |||
| | |||
|Maj jeevanamaa nishadin naki tuj sev karu man bhaav thaki. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maj vaapar haath darek pale, karva tuj kaam pratyek sthale; | |||
|- | |||
| | |||
|Maj paay atul harshit thai palashe sarv thaam sandesh lai. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Karva maj bhoop tanaa stavano majane swar aap madhur ghano | |||
|- | |||
| | |||
|Vadava tuj suvachano janane bal, hinmat pushkal de majane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Prabhu, le, maj daam arpu j tane, tuj sev arthe dharu chhu charane; | |||
|- | |||
| | |||
|Maj daam vade, maj gyaan vade, tuj naam tano mahimaay vadhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Prabhu, le, maj prem arpu j tane, manabhaav thaki dharu chhu charane; | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj kaaj mane pan vaaparaje: tuj sevak saath sadaay thaje. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj331.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune - By Nelson Christian ( CTM )== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:331 .mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Bhairavi == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:331 Maj Jivan Le Maj Jivan Le_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:331 Maj Jivan Le Maj Jivan Le_Johnson Mama.mp3}}}} |