4,926
edits
(Created page with "== ૩૨૬ - વિશ્વાસની વૃધ્દ્રિ માટે પ્રાર્થના == {| |+૩૨૬ - વિશ્વાસની વૃધ્દ...") |
|||
(13 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 21: | Line 21: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|જ્યારે સહુ અંધારું ભાસે, | |જ્યારે સહુ અંધારું ભાસે, ક્લેશ વિપત્તિ બધે થાશે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 45: | Line 45: | ||
|- | |- | ||
|૬ | |૬ | ||
|જ્યારે વેરી સર્વ લડે છે, | |જ્યારે વેરી સર્વ લડે છે, ચોગમથી વિકરાળ ચઢે છે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 90: | Line 90: | ||
|દઢ મન આપી ધીર ધરાવો; મુજ વિશ્વાસ વધાર, પિતાજી. | |દઢ મન આપી ધીર ધરાવો; મુજ વિશ્વાસ વધાર, પિતાજી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+326 - Vishvaasani Vruddhi Maate Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Kshanik jeene akshay jhaalu, avinaasheeni aasha paalu, | |||
|- | |||
| | |||
|Paar javaane maarge chaalu; muj vishvaas vadhaar, pitaaji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tuj panthe hu chaali jaau, tuj paase hu raheva aavu, | |||
|- | |||
| | |||
|Upar jai vasavaanu chaahu; muj vishvaas vadhaar, pitaaji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jyaare sahu andhaaru bhaase, klesh vipatti badhe thaashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Oth kadi na dekhu paase; muj vishvaas vadhaar, pitaaji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aakaashi ajavaalu maangu, laukik andhaaru hu tyaagu, | |||
|- | |||
| | |||
|Din par chet thaeene jaagu; muj vishvaas vadhaar, pitaaji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Sandhu avalu pharashe jyaare, bojo maathe padashe bhaare, | |||
|- | |||
| | |||
|Taaro prem na bhoolun tyaare; muj vishvaas vadhaar, pitaaji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Jyaare veri sarv lade chhe, chogamthi vikaraal chadhe chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Joddhaanu bahu rakt pade chhe; muj vishvaas vadhaar, pitaaji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Ghor bhayaanak aandhi oothe, jalathalanaa shubh bandhan chhoote, | |||
|- | |||
| | |||
|Bachavaani bahu aasha khoote; muj vishvaas vadhaar, pitaaji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|8 | |||
|Jo paraloke mitro jaashe, vahaalaan sarv vijogaa thaashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Maare vasavu ekalavaase; muj vishvaas vadhaar, pitaaji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|9 | |||
|Najare je nahi te hu bhaalu, paase ja nahi te hu paalu, | |||
|- | |||
| | |||
|Haathe je nahi te hu jhaalu; muj vishvaas vadhaar, pitaaji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|10 | |||
|Jyaa lag sharat badhi thai raheshe, aakaashe muj aatma pese, | |||
|- | |||
| | |||
|Taaj achal tyaa shir par bese; muj vishvaas vadhaar, pitaaji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|11 | |||
|Mujamaa nit anand karaavo, ur vishe tuj shaanti bharaavo, | |||
|- | |||
| | |||
|Dridh man aapi dheer dharaavo; muj vishvaas vadhaar, pitaaji. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj326A.JPG|500px]] | |||
==Image== | |||
[[File:Guj326B.JPG|500px]] | |||
== Media - Traditional Tune , Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:326 Shanik Taji Ne Akshay Zalu_Cassette.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:326 Shanik Taji Ne Akshay Zalu_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Kalavati== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:326 Shanik Taji Ne Akshay Zalu_Johnson Mama.mp3}}}} |