4,926
edits
(Created page with "== ૩૨૩ - અથાગ દયા == {| |+૩૨૩ - અથાગ દયા |- |૧ |ઊંડી દયા ! શું મુજ પર ? મુજ સમ મુખ...") |
No edit summary |
||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સુણ્યો નહિ તેનો પોકાર, દુભાવ્યો | |સુણ્યો નહિ તેનો પોકાર, દુભાવ્યો હજારો વાર. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 32: | Line 32: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ખાતરી થઈ પ્રભુ છે | |ખાતરી થઈ પ્રભુ છે પ્રીત, ઈસુ રડે, ચાહે નિત. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
|૫ | |૫ | ||
|મારા તારનાર, તારું ઉર દયા વડે | |મારા તારનાર, તારું ઉર દયા વડે છે ભરપૂર; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સાંભળ પ્રાર્થ, કર અંગીકાર, ને પાપો ભૂંસ બેસુમાર. | |સાંભળ પ્રાર્થ, કર અંગીકાર, ને પાપો ભૂંસ બેસુમાર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+323 - Athaag Daya | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Oondi daya ! Shu muj par ? Muj sam mukhy paapi par ? | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuno shu bhaare kop maara parathi thaay alop ? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Me todaya prabhuna nem, ganakaaryo nahi teno prem; | |||
|- | |||
| | |||
|Sunyo nahi teno pokaar, dubhaavyo hajaaro vaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Haal pastaavik de tu man, paap maate karu rudan; | |||
|- | |||
| | |||
|Aadaai kero tyaag karu, Isu par vishvaas dharun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Taaranaar oobho chhe muj maat, ghaavaala prasaare haath; | |||
|- | |||
| | |||
|Khaatari thai prabhu chhe preet, Isu rade, chaahe nit. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Maara taaranaar, taaru ur daya vade che bharapoor; | |||
|- | |||
| | |||
|Saambhal praarth, kar angeekaar, ne paapo bhoons besumaar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj323.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Pleyel== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Pleyel + Depth of Mercy ! Can There Be + Chris Fleischer, Pipe Organ- Children Of The Heavenly King -.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Pleyel - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:323_Undi_Dya_Su_Muj_Par_Pleyel_Cassette_Vanveer.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Seymour== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Seymour + Depth Of Mercy-Pipe01C-128-CAM_1172914497.mp3}}}} |