4,926
edits
(Created page with "== ૩૨૨ - સહાયને માટે પ્રાર્થના == {| |+૩૨૨ - સહાયને માટે પ્રાર્થના |- |૧ |હે ...") |
|||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 29: | Line 29: | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
|સ્વર્ગ વિષે જે પરમોલ્લાસ તે તો | |સ્વર્ગ વિષે જે પરમોલ્લાસ તે તો અહીં પણ ચાખે દાસ; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 50: | Line 50: | ||
|ખિસ્ત નિયંતા જ્યારે થાય, ત્યારે સર્વ શત્રુ હરાય. | |ખિસ્ત નિયંતા જ્યારે થાય, ત્યારે સર્વ શત્રુ હરાય. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+322 - Sahaayane Maate Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|He prabhu, darshan aapi aaj, dhanya karaav amaaraa kaaj; | |||
|- | |||
| | |||
|He prabhu, jhaankhu karje door tuj mukhanu dekhaadi noor. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maran tanu shir raakhi kaam Khriste mukyo swargi thaam; | |||
|- | |||
| | |||
|Paapi jananaa taaran kaaj kaantaano pan leedho taaj. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Putr, pita ne aatma shuddh, ladajo maara shatru viruddh; | |||
|- | |||
| | |||
|Door karaavi sahu kalpaant daas tane man laavo shaant. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Swarg vishe je paramollaas te to anhi pan chaakhe daas; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhootalamaa pan paami prem swarg tanu te jaane kshem. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Isuno je nirmal nyaay tenu daan mane anhi thaay, | |||
|- | |||
| | |||
|To hu shuddh chalaavi yuddh nitya ladu shetaan viruddh. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Temaa hu haari na janaar, kaanke Khrist kharo aadhaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist niyanta jyaare thaay, tyaare sarv shatru haraay. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj322.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Mr. Robin Rathod , Raag : Kalingada== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:322 He Prabhu Drashan Api Aaj_Manu Bhai.mp3}}}} |