4,926
edits
(Created page with "== ૧ – પ્રભુનું સ્તોત્ર == {| |+૩૨૧ - એકલો આશ્રય |- |૧ |ઈસુ, મુજ આત્માના વા'લ ...") |
|||
(13 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
== | == ૩૨૧ - એકલો આશ્રય == | ||
{| | {| | ||
Line 58: | Line 58: | ||
|મુજ મનમાં તું વાસો કર, અનંતકાળ લગ મને ભર. | |મુજ મનમાં તું વાસો કર, અનંતકાળ લગ મને ભર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+321 - Ekalo Aashray | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu, muj aatmaana va'l taaro aashray mane aal; | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaare rel chadhe chopaas, ne tophaan ghere aaspaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaare, taarak, tu santaad, jyaan lag door thaay sau ranjaad; | |||
|- | |||
| | |||
|Salaamat dori aakaash, aakhare le taari paas. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Beejo aashray nahi muj paas, chhu abal, tu maari aash; | |||
|- | |||
| | |||
|Karaje taaraathi nahi door, dil kar shaantie bharpoor; | |||
|- | |||
| | |||
|Hu raakhu tuj par vishvaas, aasharo male taari paas; | |||
|- | |||
| | |||
|Chhaaya karnaar, prasaar paankh, muj arakshit mastak dhaank. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tun chhe muj sau, he taarnaar, garaj sau poori paadanaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Niraadhaarane tu uthaad, beemaarne taajagi pamaad; | |||
|- | |||
| | |||
|Pavitr, nyaayi tuj naam, mujamaa chhe anyaay tamaam; | |||
|- | |||
| | |||
|Malinataathi chhu bharapoor, krupaathi bharel tuj ur. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Poori daya taara maanya, tethi paap nivaaran thaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Shuddh karanaar jharanaa chhalakaav, shuddh kar, de pavitra bhaav; | |||
|- | |||
| | |||
|Tu chhe jeevananu jharan, thaau bharapoor taare charan; | |||
|- | |||
| | |||
|Muj manamaan tu vaaso kar, anantakaal lag mane bhar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj321.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Aberystwyth (Parry) - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:Aberystwyth (Parry) + JESUS, LOVER OF MY SOUL Sung By Mr.Samuel Macwan.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Martyn - Sung By Mr. Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:321 Martyn.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Hollingside== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Hollingside +.mp3}}}} |