4,926
edits
(Created page with "== ૩૨૦ - મારું દર્શન થા == {| |+૩૨૦ - મારું દર્શન થા |- |૧ |દર્શન થા મારું, હ્ર...") |
(→Image) |
||
(8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 33: | Line 33: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|તું મારું બખ્તર, લડવાને | |તું મારું બખ્તર, લડવાને તરવાર; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 70: | Line 70: | ||
|સ ર્વા ધિ કા રી, તું દર્શન દે ત્યાં. | |સ ર્વા ધિ કા રી, તું દર્શન દે ત્યાં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+320 - Maaru Darshan Tha | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Darshan tha maaru, hradayana dhani; | |||
|- | |||
| | |||
|Tane ja hu jaanun, nahi bijo koi, | |||
|- | |||
| | |||
|Maaro vichaar tu raatre ke dahaade, | |||
|- | |||
| | |||
|Oonghun ke jaagu, hu tuj ajavaade. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tun maaru vachan, buddhi hu tani; | |||
|- | |||
| | |||
|Hu taari saath, tu muj saath, he dhani; | |||
|- | |||
| | |||
|Maaro tu pita, hu taaro dikaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Hu ane tun ek, chhu mukaam taaro. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tu maaru bakhtar, ladavaane taravaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Tu maaro anand, aabaru saachavanaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Aatmaano rakshak, killo ne shakti, | |||
|- | |||
| | |||
|Svarg bhani doraje, samarth hu tujathi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Dhanadolat, vakhaan par laksh nav lesh, | |||
|- | |||
| | |||
|Hu vaaras taaro, atyaar ne hamesh; | |||
|- | |||
| | |||
|Hradayano vahaalo, te to keval tun j, | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist svargi raaja, hu to taaro chhu j. | |||
|- | |||
| | |||
|Svargiy raaja, paap jeeti aavu, | |||
|- | |||
| | |||
|To aakaash pahochaad, prakash jeno tu; | |||
|- | |||
| | |||
|Hradayana vahaala, bhale thaay je hyaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Sa rva dhi ka ri, tu darshan de tyaa. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:320 Darshan Tha Maru BHAJANSANGRAH COPY.jpeg|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Slane - Sung By Lerryson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Slane + BevThou My Vision Sung By Lerryson Christy.mp3}}}} |