4,926
edits
(Created page with "== ૩૧૬ - ઈસુનું સ્મરણ == {| |+૩૧૬ - ઈસુનું સ્મરણ |- |૧ |ઈસુની નામને સ્મરું છુ...") |
|||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 5: | Line 5: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
| | |ઈસુના નામને સ્મરું છું, તે મનને લાગે મિષ્ટ; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 32: | Line 32: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |ઈસુના પ્રેમનું પૂરું રૂપ અનુભવે જોવાય. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 42: | Line 42: | ||
|થા આજે તું ગૌરવ આ ઠામ, ને એમ જ રહે સૌ કાળ. | |થા આજે તું ગૌરવ આ ઠામ, ને એમ જ રહે સૌ કાળ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+316 - Isunu Smaran | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isunaa naamane smarun chhun, te manane laage misht; | |||
|- | |||
| | |||
|Jo joun mukh ne paase rahun to laage bahu svaadisht. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maanasana vichaar, shakti je ne madhur sooranaa gaan, | |||
|- | |||
| | |||
|He traata, maari dashtie na misht tun samaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Leenono anand tatha aash; ne patit par dayaal, | |||
|- | |||
| | |||
|Shodhakane na kaadhe niraash, evo tun chhe sau kaal. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Je tane paame tenu sukh avaach ne na lakhaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Isunaa premanu pooru roop anubhave jovaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Isu, tu thaeesh maaru inaam, tem anand pan tha haal; | |||
|- | |||
| | |||
|Tha aaje tun gaurav aa thaam, ne em ja rahe sau kaal. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj316.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : St. Agnes - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:316.mp3}}}} |