532
edits
(Created page with "== ૩૧૪ - પ્રભુ, પાણી આપ == {| |+૩૧૪ - પ્રભુ, પાણી આપ |- | |(પ્રકટેકરણ ૨૨:૧૭ ના સંબ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 5: | Line 5: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|( | |(પ્રકટીકરણ ૨૨:૧૭ ના સંબંધમાં આપણો જવાબ) | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|( | |(पाणी द्या पाणी - એ મરાાઠી ભજનનું ભાષાંતર) | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 28: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|સર્વ જળાશય જોઈ આવ્યો, | |સર્વ જળાશય જોઈ આવ્યો, થાક્યો છું ભમીને. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 40: | Line 40: | ||
|તરસનિવારક, જીવનદાયક પ્રભુ વિણ નથી ભુવને. | |તરસનિવારક, જીવનદાયક પ્રભુ વિણ નથી ભુવને. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+314 - Prabhu, Paani Aap | |||
|- | |||
| | |||
|(Prakatikaran 22:17 Na Sambandhamaa Aapano Javaab) | |||
|- | |||
| | |||
|(Paani Gha Paani - E Marathi Bhajananu Bhaashaantar) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Paani aap, prabhu, trushit chhu, paani aap mane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Na ko nadinu, na ko koovaanu joeeye jal mujane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Evu de ke trusha na laage peetaa je pharine. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sarv jalaashay joi aavyo, thaakyo chhu bhamine. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Prabhu Isu, tav jay jay hojo, trupti tuj charane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tarasnivaarak, jeevandaayak prabhu vin nathi bhuvane. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj314.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:314 Pani Aap Prabhu Trushit Chu_Traditional Tune.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Bageshree== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:314 Pani Aap Prabhu Trushit Chu_Johnson Mama_.mp3}}}} |
edits